Featured

    Featured Posts

    Social Icons

Loading...

BAADA YA MTEI KUMTAKA ZITTO KABWE ASIGOMBEE URAIS 2015 ATOA YA MOYONI

Baada ya mwasisi wa Chadema,Edwin Mtei kumtaka Naibu Katibu Mkuu wa chama hicho, Zitto Kabwe kumwachia Katibu Mkuu wake, Dk Willbrod Slaa fursa ya kuwania tena urais mwaka 2015 kwa madai kuwa ndiye chaguo la watu kwa sasa.SOMA:MTEI AMTAKA ZITTO KABWE ASIGOMBEE URAIS 2015
Zitto Kabwe kupitia ukurasa wake wa Facebook amefunguka baada ya watu wengi kumpigia simu na kumtumia ujumbe ili wapate kauli yake na yeye bila hiyana amefunguka na kuweka wazi kuwa mwaka 2013 hataongelea suala la urais 2015 hadi pale Katiba mpya itakapopatikana na pale chama chake kitakapoweka utaratibu wa namna ya kumpata mgombea Urais 2015.
Hapa chini ndivyo alivyoandika... 
Ngoja niweke wazi kabisa. Ninaulizwa sana kuhusu suala la Urais 2015 baada ya kauli za wanachama waandamizi wa CHADEMA kunukuliwa kuzungumzia suala hilo. Jibu langu kwa wote wenye kutaka kusikia kauli yangu ni kwamba 'katika moja ya maazimio yangu ya mwaka mpya 2013 ni kutoongelea kabisa suala la Urais 2015. Hivyo sitaongelea suala hili. Sitasema kitu kuhusu suala hili mpaka baada ya Katiba mpya kupatikana na chama changu kuweka utaratibu na mchakato wake'.
author

This post was written by: Author Name

Your description comes here!

Get Free Email Updates to your Inbox!

Post a Comment

CodeNirvana
Chediel . Powered by Blogger.
© Copyright Rundugai Blog
Back To Top